API  6 ชนิด  6 BX  6 9.0MPA (10000 PSI) WN หน้าแปลน
video
API 6A Type 6BX 69.0MPA(10000PSI) WN Flange
1/2
<< /span>
>
API 6 ชนิด 6 BX 6 9.0MPA (10000 PSI) WN หน้าแปลนผู้ติดต่อ: Lisa อีเมล: lisa @ htpipe com Skype: htpipelisa Flange ประเภท: WN / หน้าแปลนคอเชื่อม; SO / สลิปบนหน้าแปลน; หน้าแปลน PL / จาน; BL / หน้าแปลนตาบอด; Th / เธรดแปลน; SW / ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม; LF / SE (หน้าแปลน lapped / stub end); LWN / หน้าแปลนคอเชื่อมยาว ...
ติดต่อ: ลิซ่า
อีเมล์: ลิซ่า@htpipe.ดอทคอม
Skype: htpipelisa
ประเภทหน้าแปลน:
WN / หน้าแปลนคอเชื่อม; SO / ลื่นบนหน้าแปลน;
หน้าแปลน PL / จาน; BL / หน้าแปลนตาบอด;
Th / เธรดแปลน; SW / ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม;
LF / SE (หน้าแปลน lapped / สิ้นสุดต้นขั้ว); LWN / เชื่อมคอยาวหน้าแปลน;
หน้าแปลนปากลดหน้าแปลน; หน้าแปลน API;
Integral / Compact flange; Spectacle blind,
Spade Line และ Spacer, Paddle blind, Paddle Spacer;
จานปาก, จานท่อ, แหวน Bleed; จานหน้าแปลน
มาตรฐาน:
ANSI B 16. 5, ANSI B 16. 47, ANSI B 16. 48,ANSI B 16. 36,MSS SP-44
ขนาด:1 / 2 '' ~ 60 ''
ระดับชั้น:150~2500
เผชิญ:RF (หน้ายก); FF (หน้าแบน); RTJ (ข้อต่อวงแหวน); RJ (หน้าข้อต่อวงแหวน)
TG (ใบหน้าลิ้นและร่อง); MFM (ใบหน้าชายและหญิง)
กระบวนการผลิต:Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ
วัสดุ:
เหล็กกล้าคาร์บอน:
ASTM A 105;
ASTM A 266 GR. 1, GR. 2, GR. 3, GR. 4
สแตนเลส:
304 / SUS 304 / UNS S 304 00 / 1. 430 1
304 L / UNS S 304 03 / 1. 4306;
304 H / UNS S 304 09 / 1 4948;
309 S / UNS S 309 08 / 1. 4833
309 H / UNS S 309 09
310 S / UNS S 310 08 / 1. 4845;
310 H / UNS S 310 09
316 / UNS S 316 00 / 1. 440 1;
316 Ti / UNS S 316 35 / 1. 457 1;
316 H / UNS S 316 09 / 1 4436;
316 L / UNS S 316 03 / 1. 4404;
316 LN / UNS S 316 53;
317 / UNS S 317 00;
317 L / UNS S 317 03 / 1. 4438;
321 / UNS S 321 00 / 1. 454 1;
321 H / UNS S 321 09
347 / UNS S 347 00 / 1. 4550;
347 H / UNS S 347 09 / 1. 49 1 2;
348 / UNS S 348 00;
เหล็กโลหะผสม:
ASTM A 694 F 42 / F 46 / F 48 / F 50 / F 52 / F 56 / F 60 / F 65 / F 70;
ASTM A 182 F 5 a / F 5 / F 9 / F 11 / F 12 / F 22 / F 9 1;